MENU
HOME
songeayetu.blogspot.com
JUNGU KUU
TUNAKARIBISHA MATANGAZO YA BIASHARA KWA BEI POA KABISA
WASILIANA NASI JAMIIYETU310@GMAIL.COM
Loading...
Home
»
Unlabelled
»
Kuna lolote wametusaidia toka wawe madarakani?
Kuna lolote wametusaidia toka wawe madarakani?
Kuna kero nyingi zinazotuandama wanaruvuma je, viongozi hawa kuna lolote wametusaidia toka wawe madarakani? Tuma maoni yako katika kisanduku cha maoni hapo chini.
Monday, February 20, 2012
Post a Comment
CodeNirvana
Follow this blog
Popular Posts
Tanesco Mkoa wa Ruvuma yaahidi umeme wa uhakika ifikapo juni 2012
Na. songeayetu.blogspot.com Baada ya kilio na kero ya muda mrefu ya ukosefu wa nishati muhimu ya umeme mkoani Ruvuma hususan katika manispaa...
Mji wa Songea wazizima
Mji wote wa songea na viunga vyake upo kimya kabisa huku polisi wakionekana wanafanya patroo na kujaribu kuwa tawanya watu ambao watakuwa k...
Mambo yalivyokuwa katika mkutano wa CCM jangwani
ALAT RUVUMA YAWEKA AZIMIO LA KILIMO CHA MAZAO MBADALA
Na Steven Agustino,Tunduru KIKAO cha jumuiya za serikali za mitaa (ALAT) mkoa wa Ruvuma kimeazimia kuanzisha na kuendeleza kilimo cha maz...
MWENDESHA PIKIPIKI AUAWA KWA KUPIGWA RISASI NA POLISI......WANANCHI WAPANDWA NA HASIRA NA KUMUUA ASKARI HUYO
Ruvuma, Wananchi wa wilaya ya Namtumbo mkoani Ruvuma wamemwua askari mmoja na kumjeruhi mwingine kwa kutumia mawe, baada ya askari hao...
About Me
songea yetu
View my complete profile
IDADI YA WASOMAJI
Followers
© Copyright
songeayetu.blogspot.com
| Designed By
JUNGUKUU.US
Post a Comment