MENU
HOME
songeayetu.blogspot.com
JUNGU KUU
TUNAKARIBISHA MATANGAZO YA BIASHARA KWA BEI POA KABISA
WASILIANA NASI JAMIIYETU310@GMAIL.COM
Loading...
Home
»
Unlabelled
»
MATOKEO YA RUFAA KIDATO CHA NNE 2012 AWAMU I YATANGAZWA
MATOKEO YA RUFAA KIDATO CHA NNE 2012 AWAMU I YATANGAZWA
NECTA imet
oa
matokeo ya usahihishaji wa mtihani wa kidato cha nne
Oktoba
2012 awamu ya kwanza kwa watahiniwa waliokata rufaa.
BOFYA HAPA KUPATA MATOKEO
Chanzo: Necta
Thursday, March 21, 2013
Post a Comment
CodeNirvana
Follow this blog
Popular Posts
POLISI WAFANYA MAUAJI YA KINYAMA ASUBUHII SONGEA
Wananchi wa songea asubuhi ya leo walikuwa wanaandamana kushinikiza jeshi la polisi lichukue hatua kudhibiti mauaji yanayotokea kila siku m...
Taarifa Kwa Umma- Kuhusu Madaktari
Baraza la Madaktari Tanganyika limepokea malalamiko kutoka kwa Katibu Mkuu, Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii kwamba, baadhi ya Madaktari...
Mji wa Songea wazizima
Mji wote wa songea na viunga vyake upo kimya kabisa huku polisi wakionekana wanafanya patroo na kujaribu kuwa tawanya watu ambao watakuwa k...
SUGU na RUGE wapatanishwa
Kwa wadau wengi wa muziki hapa nchini Tanzania wamekuwa wakishuhudia mvutana na msuguano mkali kati ya mbunge wa Mbeya mjini Joseph Mbiliny...
RAIS WA MADAKTARI AFIKISHWA MAHAKAMANI KWA KUTOTII AMRI YA MAHAKAMA
Rais wa Chama cha Madaktari Tanzania (MAT), Dk. Namala Mkopi, akisalimiana na madaktari wenzie pamoja na jamaa zake wengine baada ya k...
About Me
songea yetu
View my complete profile
IDADI YA WASOMAJI
Followers
© Copyright
songeayetu.blogspot.com
| Designed By
JUNGUKUU.US
Post a Comment