MENU
HOME
songeayetu.blogspot.com
JUNGU KUU
TUNAKARIBISHA MATANGAZO YA BIASHARA KWA BEI POA KABISA
WASILIANA NASI JAMIIYETU310@GMAIL.COM
Loading...
Home
»
Unlabelled
»
Mambo yalivyokuwa katika mkutano wa CCM jangwani
Mambo yalivyokuwa katika mkutano wa CCM jangwani
Sunday, June 10, 2012
Post a Comment
CodeNirvana
Follow this blog
Popular Posts
MWENDESHA PIKIPIKI AUAWA KWA KUPIGWA RISASI NA POLISI......WANANCHI WAPANDWA NA HASIRA NA KUMUUA ASKARI HUYO
Ruvuma, Wananchi wa wilaya ya Namtumbo mkoani Ruvuma wamemwua askari mmoja na kumjeruhi mwingine kwa kutumia mawe, baada ya askari hao...
WAWILI WASHIKILIWA NA POLISI KWA MAUAJI YA FUNDI SEREMALA
WATU wawili wakazi wa eneo la mtaa wa mkuzo katika halmashauri ya manispaa ya songea wanashikiliwa na polisi mkoani Ruvuma kwa tuhuma za ma...
Mauaji yaibuka tena Songea
Sura ya mwanamke aliyekutwa amekufa ikiwa haitambuliki baada ya kuharibika vibaya Manispaa ya Songea imekumbwa tena na...
MBUNGE WA SONGEA MJINI AKABIDHI MAGARI MAWILI KWA WANANCHI WAKE
Na Nathan Mtega,Songea yetu Mbunge wa jimbo la songea mjini mkoani Ruvuma Leuindas Gama amekabidhi magari mawili kwa ajili ya ...
Tanesco Mkoa wa Ruvuma yaahidi umeme wa uhakika ifikapo juni 2012
Na. songeayetu.blogspot.com Baada ya kilio na kero ya muda mrefu ya ukosefu wa nishati muhimu ya umeme mkoani Ruvuma hususan katika manispaa...
About Me
songea yetu
View my complete profile
IDADI YA WASOMAJI
Followers
© Copyright
songeayetu.blogspot.com
| Designed By
JUNGUKUU.US
Post a Comment